นิว โนเบิล งามวงศ์วาน
งามวงศ์วาน - นนทบุรี
ราคาขาย 2,390,000.00 บาท
ราคา :
2,390,000.00 บาท
ราคาเช่าต่อเดือน :
-
ประเภท :
คอนโดมิเนียม, ห้องชุด
Developer :
บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : N1121
คอนโด นิว โนเบิล 1 นอน 26 ตร.ม. ชั้น 25 ทิศตะวันออก วิวสวย ห้องสภาพดี พร้อมอยู่ ใกล้ The Mall งามวงศ์วาน
ที่ตั้ง : ถนนงามวงศ์วาน ตำบลบางเขน อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี 11000
รายละเอียดทรัพย์
- พัฒนาโดย บริษัท โนเบิล ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) / Noble Development
- คอนโดมิเนียม High-Rise สูง 37 ชั้น (รวมอาคารจอดรถ) ห้องพักอาศัย 800 ยูนิต และร้านค้า 4 ยูนิต
- ห้องขนาด 36.01 ตารางเมตร เพดานห้องสูง 2.55 เมตร เป็นแบบห้อง 1 Bedroom
- ห้องอยู่ชั้นที่ 25 มี 30 ยูนิตต่อชั้น เป็นชั้น Standard Floor Plan
- 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น, 1 ครัว, 1 ระเบียง, 1 ที่จอดรถ
- แอร์ 2 เครื่อง, เคาน์เตอร์ครัว, เครื่องดูดควัน, เครื่องทำน้ำอุ่น, พัดลมดูดอากาศ
- เตียง+ที่นอน, โซฟา, ชั้นเก็บของ, ตู้เสื้อผ้า (บิ้วอิน)
- ประตูห้องเปิดเข้าไปหันทางทิศตะวันออก (วิวเมือง หันไปทางถนนงามวงศ์วาน ฝั่ง The Mall)
- ค่าส่วนกลาง 45 บาท/ตร.ม./เดือน เฉลี่ยเดือนละ 1,173.60 บาท รายปีอยู่ที่ 14,083.20 บาท (ชำระรายปี)
- ไม่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ
- ชั้น G (Ground Floor): พื้นที่สวนสีเขียว (Forest Park & Glass House), โถงต้อนรับ (Lobby), ห้องจดหมาย (Mailroom) และนิติบุคคล
- ชั้นอาคารจอดรถ: โซนสำหรับเด็ก (Kids Club) และพื้นที่ทำงานร่วมกัน (Co-Working Space & Creative Studio)
- ชั้น 37 (Roof Deck / Sky Facility): สระว่ายน้ำขอบฟ้า (Infinity Edge Pool), ห้องฟิตเนสขนาดใหญ่ (Training Room & Yoga Fly), Sport Arena (มีเวทีมวย), ห้องชมภาพยนตร์ (Sky Theater), ห้องสันทนาการ (Entertainment Room) และพื้นที่ครัวส่วนกลาง (Co-Kitchen Space), สวนลอยฟ้า (Horizon Deck) พร้อมมุมบาร์บีคิว (BBQ Corner), ลานซ้อมพัตต์กอล์ฟ (Putting Green) และลู่วิ่งจ็อกกิ้ง (Jogging Track)
- ลิฟต์โดยสาร: มีทั้งหมด 4 ตัว (เป็นลิฟต์ล็อกชั้นเพื่อความปลอดภัย), ลิฟต์ขนของ / ลิฟต์บริการ (Service Lift): มี 1 ตัว
- พื้นที่จอดรถ: องรับได้ประมาณ 35% ของจำนวนยูนิตทั้งหมด หากรวมซ้อนคันจะขยับขึ้นไปอยู่ที่ประมาณ 45%
- ทางเข้า-ออกโครงการ: ใช้ระบบ Key Card Access ผ่านไม้กั้นอัตโนมัติ
- กล้องวงจรปิด CCTV, เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย (รปภ.) ประจำการดูแลตลอด 24 ชั่วโมง
ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง
- ถนนงามวงศ์วาน: โครงการติดถนนใหญ่งามวงศ์วาน (ฝั่งขาเข้ามุ่งหน้าแยกพงษ์เพชร) เป็นเส้นทางหลักในการเดินทาง
- รถไฟฟ้า MRT สถานีจุฬาเกษม (สายสีน้ำตาลในอนาคต): 200 เมตร
- ทางพิเศษศรีรัช (ทางด่วนขั้นที่ 2): 300 เมตร
- ถนนประชาชื่น / แยกพงษ์เพชร: 1 กิโลเมตร
- ถนนติวานนท์ / แยกแคราย: 1.6 กิโลเมตร
- รถไฟฟ้า MRT สถานีศูนย์ราชการนนทบุรี (สายสีม่วง/สายสีชมพู): 2.5 กิโลเมตร
- ร้านสะดวกซื้อ (Mini Big C / 7-Eleven): 130 เมตร
- พันธุ์ทิพย์ แอท งามวงศ์วาน: 200 เมตร
- เดอะมอลล์ไลฟ์สโตร์ งามวงศ์วาน: 600 เมตร
- โลตัส พงษ์เพชร (Lotus's): 800 เมตร
- โฮมโปร ประชาชื่น: 1.1 กิโลเมตร
- เอสพลานาด ซีนีเพล็กซ์ งามวงศ์วาน-แคราย / โลตัส รัตนาธิเบศร์: 2.2 - 2.5 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลนนทเวช: 650 เมตร
- โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น: 2.8 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลวิภาวดี: 4.5 กิโลเมตร
- มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ (DPU): 4.4 กิโลเมตร
- มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (บางเขน): 6.7 - 7 กิโลเมตร
- ศูนย์ราชการจังหวัดนนทบุรี: 2.5 กิโลเมตร
แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/LgvV3ea4r4mC8gwV6
ราคา 2,3900,000 บาท
สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
คุณ ชิดชนก จิรบรรเจิด ( ฝัน )
Mobile : 093-535-6614, Line : funnchidchanok_wc
Email : chidchanok.centralhome@gmail.com
Office : 093-969-5663, 086-546-9741, 02-968-7199
| ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน) | 1,173.60 บาท |
| ค่าส่วนกลาง (ต่อปี) | 14,083.00 บาท |
รายละเอียดเพิ่มเติม
สิ่งอำนวยความสะดวก
อุปกรณ์ภายในบ้าน
สถานที่และสถานีรถไฟฟ้าใกล้เคียง