ชัยพฤกษ์ ปิ่นเกล้า - กาญจนาภิเษก
บางใหญ่-บางคูลัด - นนทบุรี
ราคาขาย 0.00 บาท
ราคา :
0.00 บาท
ราคาเช่าต่อเดือน :
25,000.00 บาท
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : 6955
ให้เช่า บ้านเดี่ยว หมู่บ้าน ชัยพฤกษ์ ปิ่นเกล้า - กาญจนาฯ บ้านสวย พร้อมอยู่ ราคาถูกที่สุดในโครงการ
ที่ตั้ง : ถนนบางใหญ่-บางคูลัด ตำบลบางใหญ่ อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี 11140
รายละเอียดทรัพย์
- พัฒนาโครงการ โดย บริษัท แลนด์แอนด์เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
- บ้านเดี่ยว 2 ชั้น หลังมุม ขนาดพื้นที่ 54 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 136 ตารางเมตร
- 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, 1 ห้องรับแขก, 1 ห้องครัว, 2 ที่จอดรถ
- ชั้นล่างพื้นกระเบื้อง / ชั้นบนพื้นไม้ลามิเนต
- แอร์ติดผนัง 3 เครื่อง
- Built-in ครัวเรียบร้อยแล้ว พร้อมผ้าม่านกรองแสงอย่างดี, ปั๊มน้ำ และแทงค์น้ำ
- การตกแต่งของบ้านตกแต่งด้วยดีไซน์ที่ทันสมัย
- จำนวนบ้านทั้งโครงการ 380 ยูนิต
- ค่าส่วนกลางชำระเป็นรายปี เฉลี่ยตารางวาละ 20 บาท
- หน้าบ้านหันทางทิศใต้
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำระบบเกลือ แยกสระเด็กและผู้ใหญ่
- Clubhouse
- ห้องฟิตเนส
- ห้องซาวน่า
- Theater Room
- Kids Zone
- Pool Zone
- Co-Working Space
- สวนสีเขียวบนพื้นที่ส่วนกลาง 1 ไร่กว่า
- Application Smart World จาก AP
- เจ้าหน้าที่ดูแลรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด CCTV
ทำเล และสถานที่ใกล้เคียง
- รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีสามแยกบางใหญ่
- เซ็นทรัล เวสต์วิลล์, เดอะวอล์ค ราชพฤกษ์, เดอะคริสตัล SB ราชพฤกษ์, โฮมโปร ราชพฤกษ์, เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า, พลัสมอลล์ บางใหญ่
- มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
- โรงเรียนเด่นหล้า พระราม 5, โรงเรียนร่วมฤดี ราชพฤกษ์, โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี
- โรงพยาบาลธนบุรี 2, โรงพยาบาลเจ้าพระยา, โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์, โรงพยาบาลยันฮี
- วัดสวนแก้ว, วัดส้มเกลี้ยง
- ตลาดพระราม 5, ตลาดน้ำวัดตะเคียน
การเดินทาง
- ถนนราชพฤกษ์, ถนนกาญจนาภิเษก, ถนนบรมราชชนนี, ถนนนครอินทร์
- ทางด่วนศรีรัช-วงแหวนรอบนอก
แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/uPmj567BmwZzKS8U6
ราคาเช่า 25,000 บาท / เดือน
สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
คุณ กัณปภัส ศรีสุนทร ( พาร์ท )
Mobile : 082-663-9465, Line : 0826639465
Email : kanpaphat.centralhome@gmail.com
Office : 093-969-5663, 086-546-9741, 02-968-7199
| ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน) | 1,500.00 บาท |
| ค่าส่วนกลาง (ต่อปี) | 18,000.00 บาท |
รายละเอียดเพิ่มเติม
สิ่งอำนวยความสะดวก
อุปกรณ์ภายในบ้าน
สถานที่และสถานีรถไฟฟ้าใกล้เคียง