เอดี รีสอร์ท ชะอำ - หัวหิน
เพชรบุรี - เพชรบุรี
ราคาขาย 750,000.00 บาท
ราคา :
750,000.00 บาท
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : 6954
คอนโด เอดี รีสอร์ท ชะอำ-หัวหิน (AD Resort Cha-am) ห้องสวย พร้อมอยู่ ราคาถูก
ที่ตั้ง : ถนนเพชรเกษม ตำบลชะอำ อำเภอชะอำ จังหวัดเพชรบุรี 76120
รายละเอียดทรัพย์
- คอนโด Low Rise 8 ชั้น ห้องอยู่ชั้นที่ 3 อาคาร A ขนาดพื้นที่ 25 ตารางเมตร
- 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น, 1 ห้องครัว
- แอร์ 1 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น, ทีวี, ไมโครเวฟ
- ชั้นวางทีวี, เตียง+ที่นอน 1 ชุด, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะเครื่องแป้ง
- ค่าส่วนกลาง 10 บาท/ตารางเมตร (ประมาณ 250 บาท/เดือน)
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ระบบความปลอดภัย รปภ. 24 ชม., กล้อง CCTV, เข้า-ออกด้วยระบบ Key Card Access
- สวนสาธารณะ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
- อาคารจอดรถ
ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง
- แหล่งท่องเที่ยว : ชายหาดชะอำ, ซานโตรินี พาร์ค, คาเมล รีพับบลิค, วนอุทยานเขานางพันธุรัต
- พรีเมียม เอาท์เล็ท ชะอำ, ชะอำ เอทีวี ปาร์ค, แม็คโคร ชะอำ, โลตัส ชะอำ
- มหาวิทยาลัยศิลปากร วิทยาเขตสารสนเทศเพชรบุรี
- สนามกอล์ฟ สปริงฟิลด์ รอยัล คันทรี คลับ
- โรงพยาบาลชะอำ
- สถานีรถไฟชะอำ
- ตลาดสดเทศบาลชะอำ
แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/aLRufkwQobbJMbBu9
ราคาขาย 750,000 บาท
สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
คุณ กัณปภัส ศรีสุนทร ( พาร์ท )
Mobile : 082-663-9465, Line : 0826639465
Email : kanpaphat.centralhome@gmail.com
Office : 093-969-5663, 086-546-9741, 02-968-7199
| ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน) | 250.00 บาท |
| ค่าส่วนกลาง (ต่อปี) | 3,000.00 บาท |
รายละเอียดเพิ่มเติม
สิ่งอำนวยความสะดวก
อุปกรณ์ภายในบ้าน
สถานที่และสถานีรถไฟฟ้าใกล้เคียง