เบลล่า คอสต้า หัวหิน
ซอยหัวหิน 105 - ประจวบคีรีขันธ์
ราคาขาย 5,400,000.00 บาท
ราคา :
5,400,000.00 บาท 5,900,000.00 บาท
ราคาเช่าต่อเดือน :
-
ประเภท :
คอนโดมิเนียม, ห้องชุด
Developer :
บริษัท พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค จำกัด (มหาชน)
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ 6783
คอนโด เบลล่า คอสต้า หัวหิน ติดชายหาดส่วนตัว - 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ที่ตั้ง : ตำบลปากน้ำปราณ อำเภอปราณบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ 77220
รายละเอียดทรัพย์
- พัฒนาโดย Property Perfect พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค จำกัด (มหาชน)
- อาคาร 5 ชั้น ห้องอยู่ชั้น 2 พื้นที่ใช้สอย 62.52 ตารางเมตร
- 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, 1 ห้องนั่งเล่น, 1 ห้องครัว, 1 ที่จอดรถ
- เฟอร์นิเจอร์ built-in, เครื่องปรับอากาศ 3 เครื่อง, เตียง 5 ฟุต
- ทีวี, ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น, โซฟา, โต๊ะทานข้าว
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ระบบรักษาความปลอดภัย รปภ. 24 ชม., กล้องวงจรปิด CCTV.
- ล็อบบี้, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำติดทะเล, สวนสาธารณะ, ห้องสมุด, สนามเด็กเล่น
- ลานจอดรถในร่มพร้อมที่ชาร์จรถไฟฟ้า
ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง
- โรงพยาบาลหัวหิน
- ตลาดซิเคด้า
- คาเฟ่ยูเรก้า
- วนอุทยาน ปราณบุรี
- หาดปราณบุรี
แผนที่ : https://maps.app.goo.gl/SFMpAj7ejQpNmuqbA
ราคาขาย 5,400,000 บาท
สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
คุณ พลอยวาลินน์ ตั้งจิตภักดีสกุล (วาลินน์)
Mobile : 062-459-6426 , Line ID: lyn.ployvalinn459
Email : saovaros.centralhome@gmail.com
Office : 093-969-5663, 086-546-9741, 02-968-7199
| ค่าส่วนกลาง (ต่อเดือน) | 3,126.00 บาท |
| ค่าส่วนกลาง (ต่อปี) | 37,512.00 บาท |
รายละเอียดเพิ่มเติม